NAMTHAMINI

Instagram

#Namthamini

JPILI YA LEO 26MARCH2017 TUNAKAMILISHA MWEZI WA SHAMRASHAMRA ZA KUMSHEHEREKEA MWANAMKE KWA KUSUKUMA AGENDA YA #ELIMUYAMTOTOWAKIKE NA SIKU ZAKE ZA HEDHI ...

#Repost @joycekiriasuperwoman with @repostapp
・・・
Na Wanaharakati.. Mama Malima kutoka shirika la SAWA tuko nae ktk kipindi cha #WANAWAKELIVE wiki...

Na Wanaharakati.. Mama Malima kutoka shirika la SAWA tuko nae ktk kipindi cha #WANAWAKELIVE wiki hii 19/03/2017
...
SAWA ni Shirika linalojihusisha na...

#HAWAFOUNDATION - TUNAPENDA KUWASHUKURU SANA WADAU WETU WAKUU EATV NA EARADIO KWA KAZI KUBWA NA NZURI YA KUKUZA UELEWA MKUBWA KWA JAMII KUHUSU UMUHIMU WA...

Pongezi Kwa Eastafrica Radio & Tv Pamoja Na Dada zetu kwa Kazi Ile Nzito Yakufanikisha Kampeni #Namthamini Kufanikiwa Na Kusaidia Wanafunzi #673 Kusoma...

NAMPENDA ,,NAMTHAMINI ,,NAMJALI........ "najivuniakuabinti"

NAJIVUNIAKUABINTI inakuletea msimu wa #nampenda #namthamini #namjali .... Msimu ambo...

JINSI YA KUCHANGIA PEDI KUPITIA KAMPENI YA #NAMTHAMINI Cc @allenkasamala

Part 1... CHANGIA PEDI KUPITIA KAMPENI YA #NAMTHAMINI INAYOWALENGA WATOTO WA KIKE MASHULENI Cc @allenkasamala

KAMPENI YA KUCHANGIA PEDI KWA AJILI YA WATOTO WA KIKE INAENDELEA... ASANTENI WOTE MNAOGUSWA NA KAMPENI HII... NI JUKUMU LETU SOTE KUHAKIKISHA WATOTO WA KIKE...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

NUKUU "Kila msichana, bila kujali anaishi wapi, anastahili kupata nafasi ya kuziishi ndoto zake alizojiwekea" - Michelle Obama #Namthamini

Jös  

Every Little bit helps! #namthamini

WANAWAKE WA YESU KATIKA UBORA WETU NDANI YA WOMEN OF COURAGE EVENT 8MARCH2017 KING SOLOMON HALL
..
HONGERA KWA WAANDAAJI AKUZAMU WOMEN OF COURAGE...

KAMA BADO HUJACHANGIA PEDI HUJACHELEWA - TUWA -THAMINI WATOTO WETU WAKIKE WAWAPO KATIKA SIKU ZAO ZA HEDHI - #NAMTHAMINI #NAMTHAMINI #WANAWAKELIVE #EATV

#BinukaKuletaMabadiliko #BeBoldForChange #HAWA #WANAWAKELIVE ...
TUTAZIDI KULETA MANADILIKO KATIKA KUMPIGANIA MWANAMKE NA VITENDO VYA UKATILI 🔹 KUMJENDA...

#BinukaKuletaMabadiliko #BeBoldForChange #HAWA #WANAWAKELIVE ...
TUTAZIDI KULETA MANADILIKO KATIKA KUMPIGANIA MWANAMKE NA VITENDO VYA UKATILI 🔹 KUMJENDA...

@Regrann from @instincts_music - #from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante...

RAYMOND  

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

When your lady friends stay WINNING! Repost from @angenoir0912 @TopRankRepost #TopRankRepost Happy women's Day my people. I don't know what to say, but...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

#from @shosetz - Shukrani Kwa #eastafricaradio Kwa kuuthamini mchango wetu kwaniaba ya @instincts_records nasema asante Sana #namthamini @instinctsceo...

SHEREHE ZA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI ZILIAMBATANA NA MGOMO WA WANAWAKE DUNIA NZIMA, ILI KUSHINIKIZA JANGA LA UKATILI WA KIJINSIA...
... MGOMO ULIKUWA NI...

JANA TUKIWA LIVE EATV NA MA-SUPER WOMAN MAZNAT NA NTUYEKO... HAPO DADA @maznatbridal AKIWA KATIKA UBORA WAKE, KATIKA KUWAHAMASISHA WATU KUCHANGIA PEDI......

JANA KWA YESU KULINOGAAAAAA
...
TUKISHEREKEA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI 8MARCH2017 NA AKUZAMU WOMEN OF COURAGE - KING SOLOMON HALL #BeBoldForChange...

TUKISHEREKEA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI 8MARCH2017 NA AKUZAMU WOMEN OF COURAGE - KING SOLOMON HALL #BeBoldForChange #SuperWoman #NAMTHAMINI
...
HONGERENI...

Mapema leo @shosetz na team nzima ya @instincts_records tulipofikisha mchango wetu kwa wadada na wasichana wanaoshindwa kwenda shule sababu ya ukosaji wa...

Tasha  

Napenda kutoa shukrani za dhati kwenu wote mlioelewa kampebi ya #Namthamini mtoto wa kike na kuchangia kununua kihifadhi hedhi. Kwa kweli jana katika studio...

AAAAAWWWWWWWW HAPO JANA TUKIWA NA LE SUPER WOMAN, DADA LA DADA, MJASIRIAMALI WA NGUVU MWENYE SALON NAMBA MOJA KWA HUDUMA BORA ZA MAHARUSI ZA UREMBO, ANAITWA...

Mapema leo @shosetz na team nzima ya @instincts_records tulipofikisha mchango wetu kwa wadada na wasichana wanaoshindwa kwenda shule sababu ya ukosaji wa...

Mapema leo @shosetz na team nzima ya @instincts_records tulipofikisha mchango wetu kwa wadada na wasichana wanaoshindwa kwenda shule sababu ya ukosaji wa...

#Repost @jokatemwegelo with @repostapp
・・・
Namthamini. Great interview with Miss @scolar_kisanga and the inspirational @rebecagyumi today at the...

Wewe Ndyo Mchizi Wangu Wewe Ndyo Mchizi Wangu .

Nilitaka Kukusahau Wakati Nasikiliza Wimbo Wa Usimsahau Mchizi Nikaona Haiwezi Isha Hii Siku Bila...

Happy women day #namthamini

#Namthamini na sisi kwa kushirikiana na wadau wetu wa karibu ,tumemthamini mtoto wa kike ili aweze kufanikisha ndoto zake #women'sday...

Mapema leo @shosetz na team nzima ya @instincts_records tulipofikisha mchango wetu kwa wadada na wasichana wanaoshindwa kwenda shule sababu ya ukosaji wa...